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Dhumuni kuu la  mkutano ni kuandika mchanganuo kwa jili ya kuandaa msafara wa 
baiskeli 2007. Elaine aliandika mchanganuo na kikao kiliupitia. Ilikubalika kuwa Prosper 
angeandika utangulizi kuhusu AALOCOM. Na Elaine atafuatilia CHABADA ili kupata 
utandulizi. Mabaadiliko kadhaa yalifanywa na nyongeza  kwenye malengo ya msafara na 
mipango ya maandalizi……….. 
 
Jina la msafara lilijadiliwa. Prosper alipendekeza kuwepo jina jingine kuliko"msafara wa 
baiskeli" ila hakuwa na jina kwa haraka. Ilikubalika kufikiria jina zuri litakalotumika. 
 
Tulifikiria kuhusu wafadhili na ITDP (kwa baiskeli za Califonia kama bahati nasibu na 
kwa mchango wa kifedha)  kampuni ya Azam,(kwa ajili ya maji), Swala ya 
Mwenge,Parlay Chang'ombe( kwa uwezekano wa mchango wa baiskeli za mkono kwa 
walemavu kama bahati nasibu). 
 
Prosper alisema kuwa anafahamu shirika jipya lisilo la kiserikali liitwaloTAISEFO 
ambalo lilipendelea kuandaa mafunzo ya ukarabati wa baiskeli. Alisema atawaunganisha 
na UWABA.  
 
Elaine alisema kwamba UWABA imepokea barua kutok kwa katibu wa Waziri wa 
miundombinu. Barua inaunga mkono madhumuni ya UWABA,lakini akapendekeza kuwa 
tuonane na wadau wengine (wakala wa barabara-TANROADS, SUMATRA, Mamlaka 
ya usalama barabarani) kabla ya kuonanana na Waziri. Elaine alisema amepiga simu 
TANRODS Dar es Salaam mara kwa mara kufuatilia nakala za mpango wa barabara 
lakini mkurugenzi alikuwa nje ya ofisi. Prosper alisema kuwa ofisi za SUMATRA ziko 
mjini katika jengo la PPF tower. Ilikubalika kuendelea kufuatilia TANROADS na 
kaomba miadi na SUMATRA.  
 
 
 
 
 
 
 



Juma aliripoti kuwa alifuatilia na akapata jibu kutoka idara ya usalama barabarani na 
akapata jibu tawi la Dar es Salaam la polisi kuomba kumbukumbu za ajali za baiskeli. 
Kumbukumbu katika barua zinaonesha kama ifuatavyo: 
 
Mwaka Idadi ya ajali Idadi ya vifo Majeruhi Idadi ya baiskeli 
2005 321 17 300 324 
2006 314 30 306 314 
  
Ilikubalika kwamba kumbukumbu hizi zitakuwa muhimu katika utoaji wa mada. Juma 
alisema kwamba mtu aliyeongea nae katika ofisi hii alingalia tovuti ya UWABA na 
kuvutiwa  
 
Ilikubalika kwamba AALOCOM na UWABA wangakuta kwa wiki mbili tarehe 14/4 saa 
4 asubuhi Masai Baa kufanya mapitio ya mchanganuo wa msafara wa baiskeli. 
 


