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Usajili 
Elaine Baker alitoa maendeleo ya  mwenendo wa Usajili. Ofisi ya makamu wa Rais 
(Usajili wa NGO kwa sasa unafanywa na Wizara ya  Jamii,Jinsia na Watoto) imekubali 
ombi letu lakini bado tunahitaji barua kutoka mkoa wa Dar es Salaam.  Ofisi ya makamu 
wa Rais itatupa barua ya utambulisho ili ipelekwe Ofisi ya mkoa. Ilikubalika kuw a Juma  
Jongo atachukua barua hiyo jumatatu,Elaine ataandaa nyaraka nyingine na watakutana 
kwenye ofisi za mkoa Ilala Boma. 
 
Kazi 
Matangazo yalisomwa lia ilikubalika kungoja usajili kabla ya kuyatoa. 
 
Nakala za vipeperushi visemavyo  "kila jumamosi" badala ya tarehe viligawanywa  na 
Elaine. Ilikubalika kwamba wajumbe watatoa nakala na kuzigawa.  
 


