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Waliohudhuria 
Ally Saidi Mwishehe 
Aseli Wilison 
Elaine Baker 
Filbert Mbecha 
Husein Hamza Hamisi 
Jumanne Idd Selemani 
Kassim Bakari 
Kibwana Mohammad Msiga 
Paulo Atibu Hatibu 
 
Ofisi 
Ally Saidi Mohammed hakuwepo kwenye mkutano na bado hajaweka ubao wa pili wa 
tangazo.  Wanachama watamkumbusha wakimwona wakati wa wiki. 
 
Mejah alimwambia Elaine kwamba atapaka rangi kwenye milango na nje ya ofisi na 
nembo na jina la UWABA. 
 
Elaine atasubiri mpaka muda wa ufunguzi wa ofisi unakaribia kabla ya kuprint karatasi 
nyingi kwa ofisi ziwe safi bila vyumbi siku la ufunguzi. 
 
Juma na Elaine walichukua Tsh 465,000 na waliweka hela hii pamoja na Tsh 35,000 ya 
hela ya UWABA ambayo walikuwa nayo.  Hela hii ilitumikwa na Juma kununua jaketi 
30 za njano na ilitumikwa na Mejah kununua helmeti 30 za mitumba.  Hela inayobaki 
inatumikwa na Mejah kutengeneza T-Shirt 30.  Zawadi hizi zitatolewa kwa wanachama 
siku ya ufunguzi. 
 
Kijarida ya Kali Mata 
Kali Mata, shikira la wanawake wanaotumia baisikeli Gezaulole, walitutumia kwa posta 
kijarida chao kwa Kiingereza na Kiswahili.  Kijarida kilikuwa na repoti ya ushirikiano wa 
Kali Mata katika Msafara wa Baisikeli ya UWABA.  Kijarida ipo ofisini ili wanachama 
wasome. 
 
Ben Bikes na Wamba Memorial Fund 
Elaine alienda South Africa kwa likizo, na wakati alikuwepo alikutana na Andrew 
Wheeldon wa Ben Bikes, shirika ambayo itafanya kazi pamoja na UWABA kwenye 
mradi wa usalama barabarani kwa kutumia hela ya Wamba Memorial Fund.  Pia 
alitambulisha wafanyakazi na wanaojitolea wengine wa Ben Bikes, alimwonyesha ofisi 
zao na alimwambia kuhusu miradi yao.  Elaine alimwambia kuhusu habari za UWABA.  
Alitupa nakala ya repoti ya mwaka 2007, na wanachama walipenda kuisoma na kuangalia 
picha.  Wanachama walipenda kupata taarifa zaidi kuhusu shirika lingine ambalo lipo 
Afrika ambalo lina malengo na miradi kama yale ya UWABA lakini kubwa zaidi. 
 



Bado hatujapata mawasiliano kutoka Wamba Memorial Fund kuhusu vipi tutapata fedha, 
na Elaine aliwatumia email kuwakumbusha wiki hii. 
 
Barabara ya Morogoro 
Baada ya mazumgunzo kuhusu Barabara ya Morogoro kwenye mkutano wa nyuma, 
Elaine aliweka mawazo na mapendekezo wetu kwenye barua na Juma alileta kwa 
Halmashauri la Jiji kwenye ofisi ya Mama Mlamba. 
 
Tawi la Temeke 
Tuliamua tutafanya mkutano wa kwanza wa tawi la Temeke la UWABA jumamosi tarehe 
8 Machi saa nne asubuhi Sterio Sokoni Temeke panapopaki maguta.  Elaine ataprint 
vipeperushi kutangaza mkutano huu na Paulo atasambaza kwa wapanda baisikeli kabla 
ya mkutano. 
 
Mashindano ya kuandika hadithi/mawazo  
Ibike wana mashindano kwa watoto kuandika hadithi au mawazo kuhusu baisikeli.  
Lazima zifike kabla ya mwezi wa tano.  Paulo alileta picha ambazo mtoto mwenye miaka 
15 alichora lakini kwa watoto wa umri hii lazima waandike kitu pia.  Alisema 
atahamasisha mtoto kufanya hivi. 
 
Mambo ya hela 
Ally Saidi Mwishehe aliendelea kulipa UWABA Tsh 7,000 kila wiki na alileta hela ya 
wiki hii kwenye mkutano. 
 
Kwenye mkutano wa tarehe 22 Desemba tulikuwa tumekubali na pendekezo la Elaine 
kumpa Juma posho ya Tsh 20,000 kwa sababu ya kazi nyingi ya UWABA anafanya.  
Lakini inaonekana tulikuwa na machanganyakio kwa sababu wanachama wengine 
walielewa hii itakuwa posho ya mara moja tu na wanachama wengine walielewa itakuwa 
ya kila mwezi.  Hussein, Kibwana na Filbert walisema haifai sana kumpa mwanachama 
moja posho ya kila mwezi wakati wanachama wengine pia wanachangia muda wao.  
Walipendekeza UWABA tunaweza kutoa posho maalum kila mara kwa mara kwa 
wanachama ambao wametumia muda nyingi yao kwa ajili ya kazi ya UWABA kama hela 
inapatikana, lakini hii isiwe posho ya kila mwezi.  Wanachama wote walikubali na 
pendekezo hili. 
 
Hussein alipendekeza kwamba taarifa ya hela ya guta ipatikane kwa urahisi zaidi na 
tulikubali kwamba kila wiki tutatoa repoti ya hela gani ipo benki na hela gani ya 
UWABA ipo nyumbani kwa Juma na hela gani imetumikwa wakati wa wiki. 
 


