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Msafara wa Baiskeli 
Mkutano ulimkaribisha Godfrey jax ambaye ni mwanachama wa CHABADA, shirika 
linalojihusisha na baiskeli kama michezo. Alijiunga pia na UWABA. Ilikubalika kuwa 
kamati iundwe kwa ajili ya msafara ikiwa na wajumbe watatu kwa kila shirika (UWABA, 
CHABADA na AALCOM) Godfrey alisema kuwa yeye atakuwa miongoni mwa 
wajumbe toka CHABADA pamoja na kengele, na Hussein Ali. 
Waumbe wa UWABA watakuwa Ali Juma Jongo, Ally Saidi Mohammedi na Elaine 
Baker. Godfrey alikubali kuwasiliana na AALCOM ili kupata washiriki. Ilikubalika kuwa 
kamati hii maalumu itakutana wiki ijayo jumamosi saa tatu asubuhi pale Mahakama ya 
Ndizi Mabibo, kabla ya mkutano rasmi wa UWABA ikiwa itakuwa sawa kwa 
AALOCOM. 
 
Akaunti Benki 
Ally Saidi aliarifu kuwa aliongea na mwenyekiti wa mtaa wa jitegemee (Rashid 
Chikoyo), sehemu mikutano yetu inapofanyika alikubali kutambulisha ili tufungue 
akaunti. Elaine alinipa Ally Saidi Mohamed barua ya UWABA kwenda NMB, nakala ya 
katiba na nakala ya dondoo za mkutano tulioamka kufungua akaunti benki, picha za 
pasipoti za mejah, Elaine na Juma. Ally Saidi Mohammedi alisema atapeleka nyaraka 
hizo kwa mwenyekiti wa mtaa ili picha zipigwe mhuri na kuchukua barua ya utambuzi. 
 



Ofisi  
Elaine aliarifu kuwa ametuma barua pepe kwenye mashirika mbalimbali ulimwenguni 
kuomba msaada wa kifedha kwa ofisi yetu, mawili kati ya hayo yalijibu wakisema kuwa 
hawana fedha. Alisema kuwa mwanachama wa UWABA Joey lake ameahidi kuchangia 
Tsh 50,000. wanachama wengine walitoa mchango Tsh 10,500 na zilirekodiwa kwenye 
kitabu cha akaunti cha Juma. 
 
Mpango madhubuti wa Usafiri Dar es Salaam 
Juma alituarifu kuwa alipeleka barua ya kushiriki kwetu kwenye mpango madhubuti wa 
usafiri Dar es Salaam kwenye halmashauri ya jiji, JICA na Taasisi ya usafirishaji Dar es 
Salaam. 
 
Anauani ya Posta  
Tunatumia sanduku la barua la Mejah kwa masuala ya UWABA. Ilionekana kuwa ni 
muhimu kuwa na nakala ya ufunguo kwa ajili ya UWABA kwani tutaweza kupata majibu 
ya barua zetu bila kujua. Elaine na Juma walisema watafuatilia. 
 
Barabara zilizo kwenye mpango wa ujenzi. 
Elaine alijaribu kupiga simu na kutuma ujumbe kwa Carl Bro Associates ila 
hakufanikiwa kuwapata atajaribu kuwatumia barua pepe wiki hii. 
 
Mengineyo 
Wanachama zaidi walichukua vitambulisho na kuchanga Tsh 500 kwa ajili ya gharama. 
Jumanne alihifadhi michango. 
 
Godfrey Jax alisema CHABADA wamepanga kufanya mashindano ya maguta kutoka 
TAZARA hadi uwanja wa ndege kasha kurudi TAZARA, toka kibaha na kurudi 
TAZARA. Wanatarajia kuwa na guta jipya kama zawadi kwa mshindi kisha 
atatufahamisha mapema. 
 


