Repoti ya Semina ya Usalama Bar abar ani kwa Wapanda Baisikéeli
I meendeshwa na Chuo cha Taifa cha Usafirishaji, |dara ya Usalama Bar abar ani
kwa Umma wa Wapanda Baisikeli Dar es Salaam (UWABA)
Jumamosi Tarehe 19 januari 2008

Lengo moja la Umma wa Wapanda Baisikeli Dar esé@al@JWABA) ni kuongeza
usalama barabarani kwa wapanda baisikeli, kwa tingona hiki kilitafuta jinsi ya
wanachama wake kufundishwa kuhusu sheria za barabansalama barabarani kwa
wapanda baisikeli. Chuo cha Taifa cha Usafirisiajikubali kufanya semina kwa
wanachama wa UWABA kama huduma ya bure kuelimialrai]

Wanachama 21 wa UWABA walifundishwa, ambao ni madamwa guta, fundi baisikeli
na watu wengine wanaotumia baisikeli kama usafrikita siku. Semina hii ilifanyika
Chuo cha Usafirishaji Mabibo kutoka saa mbili aduthadi saa nane na nusu mchana
jumamosi tarehe 19 januari 2008.

Washiriki walifundishwa kuhusu sheria na kanunugalama barabarani kwa wapanda
baisikeli, alama na michoro ya barabarani na udrajelsaisikeli kwa kujihami.

Mafunzo ya muhimu waliyopata yalikuwa kuhakikiskaadikeli ipo kwenye hali nzuri,
vipi kuendesha baisikeli kwa usalama barabaranyhamu wa uheshima kati ya
wanaotumia barabara, haki na wajibu wao kama ifjidkea, sheria za barabara,
makutano ya barabara, mawasiliano barabarani naanaaalama za barabara.

Wanachama walishiriki vizuri katika semina kwa kmalmaswali na kuchangia katika
mazungumzo.

Mwisho wanachama wa UWABA walishukuru sana ChuoTiéa cha Usafirishaji kwa
kutoa hudumu hii nzuri kwa jamii ili kuongeza usatabarabarani kwa wapanda
baisikeli. Mkuu wa Idara ya Usalama BarabaranigBavChard Wemba alisema
kwamba semina hii ni hatua ya kwanza na Chuo kitd@&uendelea kushirikiana na
UWABA kutoa mafunzo haya kwa wapanda baisikeli weag



Walimu

C. Wemba — sheria na kanuni za usalama barabasaniapanda baisikeli

C. Kisunga — alama na michoro ya barabarani
H. Mabalwe — uendeshaji baisikeli kwa kujihami
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