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Dar es Salaam.

YAH: OMBI LA UONGOIZI WA UWABA KUKUTANA NA WATZIRI WA
- MIUNDOMBINU.

Tafadhall, barua yako ya tarehe 18/02/2007 inahusika.

Mhe, Andrew J. Chenge [Mb.). Wazri wa Miundombinu anapenda
kuthibitisha kupokea barua yako tajwa hapo juu ambayo lliwasilisha rasmi
ombi la UWADA kutoka kuonana naye.

Kimsingi, Mhe. Waziri ameafiki hajo yoa kupanga kuwapo kwa kikao cha
pamoja. Halua hiyo inatokana na yeye kuunga mkono aima yenu yd
kuunda asasi hii muhimu ya waopanda baiskeli hasa kama milivyoetezea
kwa nia ya kulunzaji wa mozingira, kupunguza msongamano wa magari
mijini, kupunguza gharama za usafiri na pia kama chombo muhimu kwa
mazoezi.

Katika hali hii na kwa kuzingatio kuwa bado wapo wadau wenging wengl
wa kutanya mashouriano nao zikiwemo taasisi kadhaa chini ya Wizara ya
mMiundombinu kama vile Tanreads. Kitengo cha Usalama Bargbarg
pamoja na SUMATRA, itakuwa muataka kukutana na Mhe. Wazirl baada
yva kujiridhisha kuwa kung uelewa wa pamoja kwa vyormoa vyote hivi
kuhusiana na azma hii.

Nakutakia shughuli njema,
Al
Martinn Nlemo
Katibu wa Wazir .
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